Mynd af Andrea Rún Magnúsdóttir
Leiðbeinandi

Andrea Rún Magnúsdóttir

Mynd af Andri Freyr Guðráðsson
Leiðbeinandi

Andri Freyr Guðráðsson

Mynd af Anna Fanný Sigurðardóttir
Deildarstjóri

Anna Fanný Sigurðardóttir

Mynd af Anna Þóra Ragnars
Deildastjóri

Anna Þóra Ragnars

Mynd af Arnar Geir Gíslason
Leiðbeinandi

Arnar Geir Gíslason

Mynd af Arnór Már Másson
Leiðbeinandi

Arnór Már Másson

Mynd af Árný Guðjónsdóttir
Leiðbeinandi

Árný Guðjónsdóttir

Mynd af Ásdís Guðjónsdóttir
Stuðningsaðili - í barneignaleyfi

Ásdís Guðjónsdóttir

Mynd af Bára Steinsdóttir
Leiðbeinandi

Bára Steinsdóttir

Mynd af Cecilia Foelsche Polo
Deildastjóri

Cecilia Foelsche Polo

Mynd af Dóra Margrét Guðmundsdóttir
Deildastjóri

Dóra Margrét Guðmundsdóttir

Mynd af Dulce Libertad Venegas Perez
Deildastjóri

Dulce Libertad Venegas Perez

Mynd af Elín Hauksdóttir
Aðstoðarmatráður

Elín Hauksdóttir

Mynd af Ellen Heiður Hreinsdóttir
Stuðningsaðili

Ellen Heiður Hreinsdóttir

Mynd af Elva Dögg Sigurðardóttir
Leiðbeinandi

Elva Dögg Sigurðardóttir

Mynd af Embla Eir Kristjánsdóttir
Leiðbeinandi

Embla Eir Kristjánsdóttir

Mynd af Ester Jóhanna Sigurðardóttir
B.Ed í Leikskólafræðum / Málörvun

Ester Jóhanna Sigurðardóttir

Mynd af Eyja Bryngeirsdóttir
Leikskólastjóri

Eyja Bryngeirsdóttir

Mynd af Freydís Sif Ólafsdóttir
Þroskaþjálfi

Freydís Sif Ólafsdóttir

Mynd af Gerður Magnúsdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri

Gerður Magnúsdóttir

Mynd af Guðbjörg Helgadóttir
Leiðbeinandi

Guðbjörg Helgadóttir

Mynd af Hafdís Inga Rafnsdóttir
Deildastjóri

Hafdís Inga Rafnsdóttir

Mynd af Halldóra Jóna Guðmundsdóttir
Leiðbeinandi

Halldóra Jóna Guðmundsdóttir

Mynd af Hanna Valdís Jóhannsdóttir
Deildastjóri - í barneignaleyfi

Hanna Valdís Jóhannsdóttir

Mynd af Hekla Jónasdóttir
Leiðbeinandi

Hekla Jónasdóttir

Mynd af Hjálmar Karl Guðnason
Leiðbeinandi

Hjálmar Karl Guðnason

Mynd af Hrafnhildur Rós Valdimarsdóttir
Deildastjóri

Hrafnhildur Rós Valdimarsdóttir

Mynd af Ingibjörg Birna Sveinsdóttir
Þroskaþjálfi

Ingibjörg Birna Sveinsdóttir

Mynd af Ingibjörg Sigurðardóttir
Umsjón með Listasmiðju

Ingibjörg Sigurðardóttir

Mynd af Jan-Fredrik Bech
Umsjón með útikennslu - í barneignaleyfi

Jan-Fredrik Bech

Mynd af Katarzyna Joanna Budrewicz
Leiðbeinandi

Katarzyna Joanna Budrewicz

Mynd af Klara Björk Guðnadóttir
Leiðbeinandi

Klara Björk Guðnadóttir

Mynd af Kristófer Andri Magnússon
Leiðbeinandi

Kristófer Andri Magnússon

Mynd af Kristrún Kolbeinsdóttir
Leiðbeinandi

Kristrún Kolbeinsdóttir

Mynd af Leó Björnsson
Leiðbeinandi

Leó Björnsson

Mynd af Líf Steinunn Lárusdóttir
Stuðningsaðili

Líf Steinunn Lárusdóttir

Mynd af Oddný Halla Halldórsdóttir
Leiðbeinandi

Oddný Halla Halldórsdóttir

Mynd af Rafn Sigurðsson
Leiðbeinandi

Rafn Sigurðsson

Mynd af Ragnheiður Jónsdóttir
Sérkennslustjóri

Ragnheiður Jónsdóttir

Mynd af Rakel Jóhannsdóttir
Leiðbeinandi

Rakel Jóhannsdóttir

Mynd af Rizelle Mayubay
Leiðbeinandi

Rizelle Mayubay

Mynd af Sigríður Kristín Sigþórsdóttir
Leiðbeinandi

Sigríður Kristín Sigþórsdóttir

Mynd af Sigríður S Guðþórsdóttir
Leiðbeinandi

Sigríður S Guðþórsdóttir

Mynd af Sirrý Rúnarsdóttir
Leiðbeinandi

Sirrý Rúnarsdóttir

Mynd af Snædís Högnadóttir
Stuðningsaðili

Snædís Högnadóttir

Mynd af Stefanía Eiríka Kristjánsdóttir
Matráður

Stefanía Eiríka Kristjánsdóttir

Mynd af Tanja Dögg Arnardóttir
Leiðbeinandi

Tanja Dögg Arnardóttir

Mynd af Yanina Valentinovna Leskova
Aðstoð í eldhúsi

Yanina Valentinovna Leskova

Mynd af Þorsteinn Ingi Júlíusson
Leiðbeinandi

Þorsteinn Ingi Júlíusson

Mynd af Þóranna Brynja Ágústudóttir
Leiðbeinandi

Þóranna Brynja Ágústudóttir